วันที่ 6 เมษายน 2567 นายประเวศน์ พรมยืน นายกเทศมนตรีตำบลศรีวิชัย มอบหมายให้ นายเมืองคำ กาวิตา ที่ปรึกษานายกเทศมนตรีตำบลศรีวิชัย พร้อมด้วยสมาชิกสภาฯ และกำนัน ผู้ใหญ่บ้านตำบลศรีวิชัย เข้าร่วมพิธีวางพานพุ่มดอกไม้ถวายราชสักการะเนื่องในวันระลึกพระบาทสมเด็จพระพุทธยอดฟ้าจุฬาโลกมหาราช และวันที่ระลึกมหาจักรีบรมราชวงศ์ ประจำปี 2567 โดยมีนายประเชิญ สมองดี นายอำเภอลี้ เป็นประธานในพิธีดังกล่าว ฯ ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอลี้ จังหวัดลำพูน
![](http://www.sriwichailamphun.go.th/wp-content/uploads/2024/04/47BA0AED-0A75-47C6-9277-FAA83AA2175B.jpg)
![](http://www.sriwichailamphun.go.th/wp-content/uploads/2024/04/18CEEE51-21BE-41A7-B055-D4DE306989B5.jpg)
![](http://www.sriwichailamphun.go.th/wp-content/uploads/2024/04/B08C99B4-CC85-40C1-A96B-620437ADB8C0.jpg)
![](http://www.sriwichailamphun.go.th/wp-content/uploads/2024/04/4DEAFC7E-E54E-4459-80F9-CEF912F15A61.jpg)
![](http://www.sriwichailamphun.go.th/wp-content/uploads/2024/04/3DC92D46-44AC-417E-BD92-2B2C33E872A4.jpg)