วันที่ 6 พฤษภาคม 2564 เทศบาลตำบลศรีวิชัย โดย นางสุรีรัตน์ รุ่งเรือง ปลัดเทศบาล รักษาราชการแทน นายกเทศมนตรีตำบลศรีวิชัย มอบหมายให้พนักงานเจ้าหน้าที่เทศบาลตำบลศรีวิชัย ร่วมจัดทำจุดคัดกรองโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา (โควิด-19) เพื่อคัดกรองพนักงานเจ้าหน้าที่ เทศบาลตำบลศรีวิชัย และประชาชนที่มาติดต่อราชการตามมาตรการป้องกันและควบคุมโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา (โควิด-19) ณ สำนักงานเทศบาลตำบลศรีวิชัย อำเภอลี้ จังหวัดลำพูน
![](http://www.sriwichailamphun.go.th/wp-content/uploads/2018/03/bottom-11-2.jpg)