เมื่อวันที่ 28 กันยายน 2564 คุณวรรณทิภา ปัญญากรณ์ (ครูดี) ได้อุทิศโอนที่ดิน เนื้อที่ 4.5 ตารางวา ให้เทศบาลตำบลศรีวิชัย เพื่อใช้ในงานราชการ ขุดเจาะบ่อน้ำบาดาลให้แก่ประชาชนบ้านแม่จ๋อง หมู่ที่ 7 ได้มีน้ำเพื่อการอุปโภค- บริโภคอย่างทั่วถึง
เทศบาลตำบลศรีวิชัย จึงขอขอบพระคุณ คุณวรรณทิภา ปัญญากรณ์ (ครูดี) เป็นอย่างสูง
![](http://www.sriwichailamphun.go.th/wp-content/uploads/2021/10/timeline_25640928_144226-768x1024.jpg)
![](http://www.sriwichailamphun.go.th/wp-content/uploads/2021/10/timeline_25640928_144232-1024x768.jpg)